ഇന്ത്യൻ & വെസ്റ്റൺ…. ഇതിൽ ഏതാണ് നിങ്ങളുടെ ചോയ്സ്… ഫോട്ടോകളിൽ തിളങ്ങി പ്രിയതാരം…

in Entertainments

ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനേത്രിയും മോഡലുമാണ് ഈഷ ഗുപ്ത. ഹിന്ദി സിനിമകളിൽ ആണ് താരം അഭിനയിക്കുന്നത്. 2012 മുതൽ താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ സജീവമാണ്. മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യത്തിനൊപ്പം താരം ആരാധകരെ നേടിയത് ചലച്ചിത്ര മേഖലയിലെ അഭിനയ മികവിലൂടെ ആണ്. മിസ്സ് ഇന്ത്യ ഇന്റർനാഷണൽ കീരിയുടെ ജേതാവായി താരത്തെ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനു ശേഷം ആണ് താരത്തിന് സിനിമയിലേക്കുള്ള അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നത്.

2017ലെ മിസ് ഇന്ത്യ ഇന്റർനാഷണൽ കിരീട ജേതാവ് ആണ് താരം. സൗന്ദര്യ മത്സരത്തിൽ വിജയിച്ചപ്പോഴാണ് അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചത്. എങ്കിലും തുടക്കം മുതലേ മികച്ച അഭിനയ പ്രകടനങ്ങൾ താരത്തിന് കാഴ്ചവെക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ക്രൈം ത്രില്ലെർ മൂവിയായ ജന്നത്ത് ടു എന്ന ആണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. ചക്രവ്യൂഹ്, ഹംഷകൽസ്, ഹൊറർ ത്രില്ലർ റാസ് 3D , ക്രൈം ഡ്രാമയായ റസ്‌തം, ബാദ്ഷാഹോ എന്നിവ താരം അഭിനയിച്ചതിൽ പ്രധാന സിനിമ.

ഹിന്ദി ഭാഷയിലെ മുൻനിര നായക നടൻമാരുടെ കൂടെ എല്ലാം സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനും മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും നേടാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിക്കുന്നത്. ഭംഗിക്കൊപ്പം മികച്ച അഭിനയം താരം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തതോടെ നിറഞ്ഞ കയ്യടികൾ താരത്തിനു ലഭിച്ചു. അത്രത്തോളം മികച്ച രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.

ഓരോ ചിത്രത്തിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെയും താരം നേടുകയും ചെയ്തു. വളരെ ചുരുങ്ങിയ വർഷങ്ങൾ മാത്രമാണ് സിനിമ ജീവിതമാരംഭിച്ച് ആയിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും ഒരുപാട് അവാർഡുകളും അംഗീകാരങ്ങളും താരത്തിന് ഇതിനോടകം തന്നെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അത്രത്തോളം മികവ് താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് ചുരുക്കം.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം താരത്തിന് ഒട്ടനവധി ഫോളോവേഴ്സ് ഉണ്ട്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും പങ്കുവയ്ക്കുകയും താരത്തിന്റെ പോസ്റ്റുകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം മിക്കപ്പോഴും പങ്കുവെക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ കൊളാഷ് ചെയ്ത രണ്ട് ഫോട്ടോകളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ പ്രചരിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യൻ & വെസ്റ്റൺ…. ഇതിൽ ഏതാണ് നിങ്ങളുടെ ചോയ്സ് എന്ന ക്യാപ്ഷനോട് കൂടിയാണ് ഫോട്ടോകൾ തരംഗമാകുന്നത്.

ഏത് തരത്തിലുള്ള വേഷങ്ങളും സിനിമയിൽ അനായസം താരത്തിന് അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിയും എന്നതു പോലെ തന്നെ ഏത് സ്റ്റൈലിലുള്ള വസ്ത്രങ്ങളിലും താരത്തെ അതീവ സുന്ദരിയായാണ് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. ഏത് വേഷവും ഹോട്ടാക്കാൻ താരത്തിനറിയും എന്നും കമന്റ് ഉണ്ട്. എന്തായാലും ഒരുപാട് പേരാണ് അവരുടെ ഇഷ്ടങ്ങൾ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ കമന്റിടുന്നത്.

Esha
Esha
Esha
Esha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*