നോട്ടി ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് ബ്ലോഗ്ഗർ ആരാധകരെ മയക്കി ബ്ലോഗർ.. പൊളി ഫോട്ടോസ്…

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഏറെ കാണാൻ കഴിയുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും ഫോട്ടോഷൂട്ട് ബിഹൈൻഡ് വീഡിയോകളും എല്ലാമാണ്. അതായത് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലൂടെ വരുമാനം കണ്ടെത്തുന്ന വർത്തമാനത്തിലേക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങൾ ഉയർന്നു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു എന്ന് തന്നെ അർത്ഥം. വെറും ഒരു വിനോദ ഉപകരണങ്ങളും പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും ആയിരുന്ന സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളെല്ലാം ഇന്ന് ഒരുപാട് പേരുടെ വരുമാനം ആണ്.

വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർമാരും ടിക്ടോക് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാറുകളും ആയി ഒരുപാട് പേരറിയുന്ന കലാകാരന്മാരായ മാറുകയും പിന്നീട് അവ ഉപയോഗിച്ച് സീരിയലിലേക്ക് സിനിമകളിലേക്കും അവസരം ലഭിക്കുന്ന അവസ്ഥയിലേക്കും എല്ലാം കാര്യങ്ങൾ മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് ഇന്ന് നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ പലരുടെയും കരിയർ ആരംഭിക്കുന്നത് വെറും ഒരു ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ലൂടെയാണ് എന്നത് അത്ഭുതം തന്നെയാണ്. അവിടങ്ങളിൽ ഓരോ ദിവസവും വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള നൂറുകണക്കിന് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ വ്യത്യസ്തതയും പുതുമയും വൈറൽ കണ്ടന്റ് ഉൾപ്പെടുത്താൻ കഴിയുന്നതും എല്ലാം വലിയ വെല്ലുവിളിയായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു സാഹചര്യമാണ് ഇപ്പോൾ നിലവിലുള്ളത്.

ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മുമ്പത്തേതിനേക്കാൾ ഇപ്പോൾ കൂടിയിട്ടുണ്ട്. അതിനുള്ള കാരണവും ഇതുതന്നെയാണ്. മേനിയഴക് പ്രദർശിപ്പിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ഒരു ഫോട്ടോ ഷൂട്ടും ഇതുവരെയും വൈറൽ ആകാതിരുന്നിട്ടില്ല. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ ലഭിക്കുന്നതും അത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്കൾക്ക് ആണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഹോട്ട് മോഡൽസ് വരെ ഉണ്ടായി.

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഒരു യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗറുടെ നോട്ടി ഫോട്ടോകളാണ് വൈറലാകുന്നത്. വളരെ മനോഹരിയായ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന് എക്സ്പ്രഷനിലൂടെ തന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ താര ആരാധക വലയത്തിലേക്ക് ആകർഷിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ആബാലവൃദ്ധം ജനങ്ങളും താരത്തിനെ ആരാധകരായി ഇപ്പോഴും സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്നുമുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ സജീവമായ അശ്വിനി ശ്രീ എന്ന ബ്ലോഗറുടെ ഫോട്ടോകളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ ഇപ്പോൾ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചിട്ടുള്ളത്. വെറും ഒരു ബ്ലോഗർ ആയിട്ടു പോലും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ പിന്തുടരുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോടെ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്.

Ashwini
Ashwini
Ashwini
Ashwini

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*