വിക്രമിൽ വിജയ് സേതുപതിയുടെ മൂന്നാമത് ഭാര്യ.. ശിവാനിയുടെ ബീച് ഫോട്ടോസ് വൈറൽ…

in Entertainments

തമിഴ് സിനിമ ടെലിവിഷൻ മേഖലകളിലെല്ലാം ഒരുപോലെ അഭിനയിക്കുകയും വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിക്കാൻ സാധിക്കുകയും ചെയ്ത യുവ അഭിനേത്രിയാണ് ശിവാനി നാരായണൻ. 2016 പുറത്തിറങ്ങിയ പാകൽ നിലാവ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്. തുടർന്ന് ശരവണൻ മീനച്ചി 3 യിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷമാണ് കൈകാര്യം ചെയ്തത്. തുടക്കം മുതലേ ഇതുവരെയും മികച്ച അഭിനയ വൈഭവം താരം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

നടി എന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ടെലിവിഷൻ നായിക എന്ന നിലയിലും 2016 മുതൽ താരം സജീവമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. താരം കടൈക്കുട്ടി സിംഗത്തിൽ ചെയ്ത വേഷത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ താരത്തെ തേടിയെത്തി. മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും താരം തുടക്കം ഇതുവരെയും നിലനിർത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ടാണ് താരം മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്നത്.

ടെലിവിഷൻ മേഖലയിൽ ഒട്ടേറെ പരിപാടികൾ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ജോഡി നമ്പർ വൺ ഫൺ അൺലിമിറ്റഡ്, രാജാറാണി സീസൺ 1, റേട്ടായി റോജ, ബിബി ജോഡിഗൽ ഇങ്ങനെയെല്ലാം അവയിൽ പ്രധാനപ്പെട്ടവയാണ്. തന്നിലൂടെ കടന്നു പോയ ഓരോ മേഖലകളിലും മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ താരം കാഴ്ചവച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് ജനകീയ താരം ആവാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2020 അവർ തമിഴ് ബിഗ് ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോ സീസൺ 4 ലെ മികച്ച മത്സരാർത്ഥി ആയിരുന്നു. വളരെ മികച്ച മത്സരഫലങ്ങൾ താരം കാഴ്ചവെച്ചിട്ടുണ്ട. ബിഗ്ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോ താരത്തെ ജനകീയമാക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്തു. ഒരുപാട് ആരാധകരെ ബിഗ് ബോസിലെ മത്സര പ്രകടനങ്ങളിലൂടെ മാത്രം താരത്തിന് നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി താരത്തിന് ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് ആരാധകരുണ്ട്.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം താരം സജീവമാണ്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം ഒട്ടനവധി ഫോളോവേഴ്സ് താരത്തിന് ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ സജീവമായ താരം പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ബോൾഡ് ആൻഡ് ഹോട്ട് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ്.

വിക്രം എന്ന സിനിമയിൽ വിജയ് സേതുപതിയുടെ ഭാര്യയുടെ കഥാപാത്രമാണ് താരം അഭിനയിച്ചത്. ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സിനിമയിലൂടെ സാധിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഈ സന്ദർഭത്തിൽ ബീച്ചിൽ നിന്നുള്ള ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ താരം പങ്കുവച്ചപ്പോൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങൾ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോക്ക് താഴെ ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

Shivani Narayanan
Shivani Narayanan
Shivani Narayanan
Shivani Narayanan

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*