നെഞ്ചിൽ പൂമ്പാറ്റയും വെച്ച് ക്യൂട്ട് ചിരിയിൽ ക്യൂട്ട് താരം.. ആരെയും മയക്കുന്ന ചിരി അല്ലേ??

in Entertainments

ടിക് ടോക്ക് എന്ന അപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ പ്രശസ്തയായ ഒരു ഇന്ത്യൻ നർത്തകിയും യൂട്യൂബറുമാണ് സുഹാന ഖാൻ. പ്രശസ്ത ഗായകരായ മിക സിംഗ്, ഹാർഡി സന്ദു, ബി-പ്രാക് എന്നിവരുടെയും സ്റ്റാർപ്ലസ് ഹിറ്റ് ഷോയായ കസുതി സിന്ദഗി കിയുടെ പ്രധാന നടനിലെ പാർത്ഥ് സംതാൻ ഉൾപ്പെടെയുള്ള നിരവധി അഭിനേതാക്കളുടെയും ടിക്-ടോക്ക് ഡാൻസ് വീഡിയോകൾ റീപോസ്റ്റ് ചെയ്താണ് താരം tik tok ഇൽ പോസ്റ്റുകൾ ആരംഭിക്കുന്നത്.

പിന്നീട് സ്വന്തമായി ഡാൻസ് വീഡിയോകളും മറ്റും താരം പങ്കുവയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. പെട്ടെന്ന് തന്നെ വലിയ ജനപ്രീതി നേടി എടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിലും ധാരാളം ആരാധകരുള്ളതിനാൽ താരം ഖാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ ആണിപ്പോൾ. ടിക്-ടോക്ക് നിരോധനത്തിന് ശേഷം താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുകയും വീഡിയോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

താരം തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ വ്ലോഗ് വീഡിയോകളും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നുനണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം , മ്യൂസിക്കലി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് എന്നിവയിൽ 2017 മുതൽ താരം സജീവമാണ്. ഡൽഹിയിലെ ആഗ്രയിലാണ് താരം ജനിച്ചതും വളർന്നതും. താരത്തിന് പഠനത്തിൽ തീരെ താൽപ്പര്യമില്ല എന്നും ടിവി ഡാൻസ് ഷോകളിലേക്കും ബോളിവുഡിലേക്കും കടക്കണമെന്നാണ് താരത്തിന്റെ ആഗ്രഹം എന്നും പറയപ്പെടുന്നു. എന്നാലും താരം മുംബൈയിൽ നിന്ന് കൊമേഴ്സിൽ ബിരുദം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

യൂട്യൂബിൽ നിന്നും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നിന്നുമുള്ള തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട നർത്തകരുടെ വീഡിയോകളും അവരുടെ കൊറിയോഗ്രാഫി, ട്യൂട്ടോറിയൽ വീഡിയോകളും കണ്ടാണ് താരം എല്ലാ നൃത്തവും സ്വയം പഠിച്ചത്. നാളിതുവരെ താരം നൃത്ത ക്ലാസുകളിൽ ചേർന്നിട്ടില്ല. കൂടാതെ യുട്യൂബിലെ ട്യൂട്ടോറിയലുകൾ കണ്ട് താരം സ്വയം ബെല്ലി ഡാൻസും പഠിച്ചിട്ടുണ്ട്. ടിവി റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും സീരിയലുകളിലും പങ്കെടുത്ത് ഭാവിയിൽ നർത്തകിയായി അംഗീകരിക്കപ്പെടണമെന്നാണ് താരത്തിന്റെ ആഗ്രഹം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി നിരന്തരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും നൃത്ത വീഡിയോകളും എല്ലാം താരം ഇതിനുമുമ്പും പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ ക്യൂട്ട് ആൻഡ് ഹോട്ട് ലുക്കിൽ ഉള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളോടെ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Suhana
Suhana
Suhana
Suhana

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*