പോസ് കൊള്ളാം… രസ്ന പവിത്രന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ വൈറലാകുന്നു…

in Entertainments

മലയാളം, തമിഴ് ചലച്ചിത്ര വ്യവസായങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു ഇന്ത്യൻ നടിയും മോഡലുമാണ് രസ്ന പവിത്രൻ. 2009 മുതലാണ് താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ സജീവമാകുന്നത്. 2009-ൽ മൗനം എന്ന മലയാളം ചിത്രത്തിലാണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. ആദ്യ സിനിമയിലെ അഭിനയമാണെന്ന് തോന്നിപ്പിക്കാത്ത തരത്തിൽ വളരെ മികവിലാണ് ആ കഥാപാത്രത്തെ താരം കൈകാര്യം ചെയ്തത്.

2014-ൽ തെരിയാമ ഉന്നെ കാതലിച്ചിട്ടേൻ എന്ന തമിഴ് സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ട് താരം തമിഴകത്തും തുടക്കം കുറിക്കുകയുണ്ടായി. ഊഴം, ജോമോന്റെ സുവിശേഷങ്ങൾ നിരവധി സിനിമകളിൽ ചെറുതും വലുതുമായ വേഷങ്ങൾ താരം പിന്നീടും ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച അഭിനയ പ്രകടനങ്ങൾ താരം കാഴ്ചവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ട് സിനിമാ മേഖലയിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് അറിയപ്പെടാനും പ്രശസ്തയാവാനും താരത്തിനു സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിൽ ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ പ്രേക്ഷക പ്രീതിയിലും താരം മുന്നിൽ തന്നെ ഉണ്ട്. അത്രത്തോളം മികച്ച രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും സമീപിക്കുന്നത്.

മലയാളികൾക്കിടയിൽ താരത്തിന് ഒട്ടനവധി ആരാധകരെ നേടാൻ വളരെ പെട്ടെന്ന് സാധിച്ചത് പോലെ തന്നെ തമിഴകത്തും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകവൃന്ദം വിപുലമാക്കാൻ താരത്തിനു സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഏതുതരത്തിലുള്ള കഥാപാത്രത്തെയും നിഷ്പ്രയാസം താരത്തിന് അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധിക്കാറുണ്ട്. ഏതുതരത്തിലുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളോടും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇണങ്ങാനും താരത്തിന് സാധിക്കുന്നു.

ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളിലേക്ക് താരത്തിന് ക്ഷണം ലഭിക്കുന്നത് ഇതുവരെയും താരം ചെയ്ത വേഷങ്ങളുടെ മികവുകൊണ്ടും പരിപൂർണ്ണ കൊണ്ടുതന്നെയാണ്. അത്രത്തോളം മനോഹരമായാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് സംവിധായകരുടെ എല്ലാം ഫസ്റ്റ് ഓപ്ഷൻ ലിസ്റ്റിൽ താരത്തിന് പേര് നിലനിൽക്കുന്നത്.

വളരെ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളോടെ ആണ് താരത്തിന് ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളും ഇതുവരെയും പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്. വളരെ പെട്ടെന്ന് വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ താരത്തിന് സ്വന്തമാക്കാൻ സാധിച്ചു. അവിടെ മുതൽ ഇതുവരെയും ആരാധകരെ താരം നിലനിർത്തുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. മിക്കപ്പോഴും താരത്തിന് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്.

താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെക്കുകയും വളരെ പെട്ടെന്ന് അവ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ അതീവ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാറുള്ളത്. സ്റ്റൈലിഷ് ഡ്രെസ്സിൽ വളരെ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്ന ഫോട്ടോകളാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. എന്തായാലും വളരെ പെട്ടന്ന് ആരാധകർ ഫോട്ടോകൾ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Rasna
Rasna
Rasna
Rasna
Rasna

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*