ചെറിയ വേഷങ്ങളിൽ വന്നു.. ഇപ്പോൾ ബോളിവുഡിൽ 5 കൊടിയോളം പ്രതിഫലം… സൂപ്പർ താരത്തെ മനസിലായോ…

in Entertainments

ഹിന്ദി സിനിമ മേഖലയിൽ ഒരുപാട് ആരാധകരുള്ള താരമാണ് ദിഷാ പട്ടാണി. 2015 മുതൽ ഇത് വരെയും താരം സിനിമ മേഖലയിൽ സജീവമാണ്. 2015 ന് പുറത്തിറങ്ങിയ ലോഫർ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്. അതിനു ശേഷം ഒരുപാട് വിജയകരമായി സിനിമകളുടെ ഭാഗമാവാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെ മികച്ച പ്രേക്ഷകപ്രീതിയും പിന്തുണയും സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ടും താരം നില നിർത്തുന്നു.

എംഎസ് ധോണി ദ അൺ ടോൾഡ് സ്റ്റോറി എന്ന 2016 ഇറങ്ങിയ സിനിമയാണ് താരത്തെ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധേയയാക്കിയത്. വളരെ മികച്ച അഭിനയം ആണ് താരം ഓരോ സിനിമകളിലും കാഴ്ചവെക്കുന്നത്. അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ സെലക്ട് ചെയ്യുന്നതിനും മാത്രം പ്രേക്ഷകർ താരത്തെ പ്രത്യേകം പ്രശംസിക്കാറുണ്ട്. ഏതു വേഷവും താരം അനായാസം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

ചൈനീസ് ആക്ഷൻ കോമഡി ചിത്രമായ കുങ്ഫു യോഗ, ഹിന്ദി ആക്ഷൻ ചിത്രമായ ബാഗി 2 ഭാരത് മലയിൽ എന്നീ സിനിമകളിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാനും നിലനിർത്താനും താരത്തിന് സാധിക്കുകയും ചെയ്തു. വളരെ പക്വമായി മനോഹരമായ ആണ് താരം ഓരോ വേഷങ്ങളിലും സമീപിക്കുന്നത്.

സൗന്ദര്യ മത്സരങ്ങളിൽ താരത്തിന് വിജയം നേടാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2013ലെ പോണ്ടിന്റെ ഫെമിന മിസ്സ് ഇന്ത്യ ഇൻഡോറിലെ ഫസ്റ്റ് റണ്ണറപ്പ് ആയിരുന്നു താരം. സിനിമകൾക്ക് പുറമേ മ്യൂസിക് ആൽബങ്ങളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഇതിനോടകം താരത്തിന് ഒരുപാട് അവാർഡുകളും ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. അത്രത്തോളം മികവിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും സമീപിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലും താരത്തിനു ഒട്ടനവധി ഫോളോവേഴ്സ് ഉണ്ട്.

താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർ എറ്റെടുക്കാറുണ്ട്. ചെറിയ ചെറിയ വേഷങ്ങളിലൂടെ കടന്നുവന്ന ഇന്ന് മുൻനിര നായിക നടിമാരുടെ കൂട്ടത്തിലേക്ക് ഉയരുകയും ഓരോ സിനിമയിലൂടെയും അഞ്ചുകോടിയോളം രൂപ പ്രതിഫലമായി കൈപ്പറ്റുന്ന താരങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുകയും ചെയ്ത താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുണ്ട്.

Disha
Disha
Disha
Disha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*