പബ്ലിക്കിൽ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി. കണ്ണ് തള്ളി കൂടി നിന്നവർ…

in Entertainments

വർത്തമാന കാലത്തിൽ പലരുടെയും ജോലി സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളോട് ബന്ധപ്പെടുത്തി കൊണ്ടാണുള്ളത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ, എന്നിങ്ങനെ പല പേരിൽ ആണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറസാന്നിധ്യമായി വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും തുടർച്ചയായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്താണ് ആണ് ഇത്തരം കാറ്റഗറികൾ ഉണ്ടായി തുടങ്ങിയത്.

വെറും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മാത്രം പങ്കുവെച്ചാണ് ഇത്തരക്കാർ ഒട്ടനവധി ആരാധകരെ വളരെ പെട്ടെന്ന് നേടിയെടുക്കുന്നത്. പല രീതിയിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട്കളാണ് ഓരോദിവസവും പുറത്തു വരുന്നത്. വ്യത്യസ്തത ഉള്ള ആശയങ്ങളിലൂടെയും പശ്ചാത്തലങ്ങളിലൂടെയും ആണ് ഇപ്പോൾ അണിയറ പ്രവർത്തകരുടെയും മോഡലുകളുടെയും ചിന്ത. ഇത്തരത്തിൽ വ്യത്യസ്ത കൊണ്ടുവരുന്നത് മാത്രമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നത്.

ആരെല്ലാം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും എത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ് പങ്കുവെക്കുന്നത് എങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്നത് മാത്രമാണ് ഓരോരുത്തരുടെയും ലക്ഷ്യം. അതിനു വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാനും അവർ തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. എന്തായാലും ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ എപ്പോഴും വൈറൽ തന്നെയാണ്. ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ ആരാധകർക്കിടയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് അശ്വിത എസ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം മോഡൽ എന്ന നിലയിലാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്. എപ്പോഴും താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾക്ക് വളരെ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് പ്രേക്ഷകർ നൽകാറുള്ളത്. ആരാധകരുടെ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച് ഹോട്ട് ലുക്കിൽ തന്നെയാണ് താരം എപ്പോഴും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഒരു മില്യണിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഗ്ലാമർ ലുക്കിലാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. സ്ലീവ്‌ലെസ് ടോപ്പും ട്രെൻഡി ജീൻസും ആണ് താരത്തിനെ വേഷം. വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*