ശരിയായ മാർഗ്ഗം നിങ്ങൾ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഈ ലോകം മുഴുവനും പൂന്തോപ്പ് ആയി കാണാൻ സാധിക്കും.. രഹസ്യമായ പൂന്തോപ്പ്…!!

in Entertainments

വ്യത്യസ്തതരം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ദിവസം തോറും ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത്. ഒന്നിൽകൂടുതൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഓരോ ദിവസവും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നതു കൊണ്ട് തന്നെ വ്യത്യസ്ത വലിയ ഒരു നിർബന്ധ ഘടകമായി മാറുകയും വ്യത്യസ്തതക്ക് വേണ്ടി ഏതറ്റവും പോകാൻ വേണ്ടി അണിയറ പ്രവർത്തകരും മോഡലുകളും തയ്യാറാവുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു സന്ദർഭം ആണ് ഇപ്പോഴുള്ളത്.

എന്നാൽ മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾക്ക് വേണ്ടി അല്ലാതെ സ്വന്തം ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയ താരങ്ങൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. ശരീരസൗന്ദര്യം പ്രകടമാക്കുന്ന തലത്തിൽ ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്താൽ നിമിഷനേരംകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം അവ വൈറൽ ആവുകയും ഓരോ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോഴും ഫോളോവേഴ്സിന്റെ എണ്ണം വർദ്ധിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്

അങ്ങനെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റിയാണ് അലിഷ നായിക്. അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു അമേരിക്കൻ മോഡലും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഷുറൻസും ആണ് താരം. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടാണ് താരം മോഡലിങ്ങിൽ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം എപ്പോഴും പങ്കുവെക്കാറുള്ളത്.

മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യമാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്. നിതംബ ഭംഗിയിലൂടെയാണ് താരം അറിയപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയത്. അത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ഒരുപാട് താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോളോവേഴ്സും ആരാധകർ വൃന്തങ്ങളിലും ഉള്ളവർ മിക്കപ്പോഴും താരത്തിന്റെ നിതംബത്തിന്റെ ആരാധകർ ആയിരിക്കും.

Alisha

എന്തായാലും ആരാധകർ ബന്ധങ്ങളെ സജീവമായി നിലനിർത്തുന്നതിനുവേണ്ടി നിരന്തരം താരം ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഒന്നിനൊന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ഗ്ലാമറസ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് എപ്പോഴും പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതിനാൽ തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആണ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്. ശരിയായ മാർഗ്ഗം നിങ്ങൾ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഈ ലോകം മുഴുവനും പൂന്തോപ്പ് ആയി കാണാൻ സാധിക്കും.. രഹസ്യമായ പൂന്തോപ്പ്…!! എന്നാണ് താരം ചിത്രങ്ങൾക്ക് നൽകിയിരിക്കുന്ന ക്യാപ്ഷൻ. ഫോട്ടോകളും ക്യാപ്ഷനുകൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ തരംഗം ആവുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Alisha
Alisha
Alisha
Alisha
Alisha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*