മാമാങ്കം നായികയല്ലേ ഇത്.. മലയാളികളെ ഞെട്ടിച്ച് താരം.. ബ്രാ ലെസ്സ് വീഡിയോയുമായി പ്രാചി തെഹ്‌ലാൻ..

in Entertainments

ഇന്ത്യൻ മുൻ നെറ്റ്‌ബോൾ, ബാസ്‌ക്കറ്റ്‌ബോൾ കളിക്കാരിയും ഒരു നടിയുമാണ് പ്രാചി തെഹ്‌ലാൻ. 2010 കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസിലും 2010-11 ലെ മറ്റ് പ്രധാന ഏഷ്യൻ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകളിലും ഇന്ത്യയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച ഇന്ത്യൻ ദേശീയ നെറ്റ്ബോൾ ടീമിന്റെ മുൻ ക്യാപ്റ്റനാണ് താരം. താരത്തിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻസിയിൽ 2011 സൗത്ത് ഏഷ്യൻ ബീച്ച് ഗെയിംസിൽ ഇന്ത്യൻ ടീം ആദ്യ മെഡൽ നേടുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ “കോർട്ട് ക്വീൻ ഓഫ് ദി കോർട്ട്” , ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ് “ലാസ് ഓഫ് ദ റിംഗ്സ്” എന്നീ പദവികൾ താരത്തിന് നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

2011-2017 കാലഘട്ടത്തിലെ നെറ്റ്ബോൾ ഡെവലപ്മെന്റ് ട്രസ്റ്റ് ഇന്ത്യയുടെ ബ്രാൻഡ് അംബാസഡറായിരുന്നു താരം നടി, ബാസ്കറ്റ്ബോൾ & നെറ്റ്ബോൾ പ്ലയെർ എന്നീ നിലകളിലെല്ലാം 2002 മുതൽ ഇത് വരെയും താരം സജീവമാണ്. 2016 ജനുവരിയിൽ സ്റ്റാർ പ്ലസിലെ ദിയാ ഔർ ബാത്തി ഹം എന്ന ടിവി സീരീസിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ താരം കാഴ്ചവെക്കുന്നു. 2017ൽ മന്ദൂയിപ് സിംഗ് സംവിധാനം ചെയ്ത റോഷൻ പ്രിൻസിനോടൊപ്പം അർജൻ എന്ന പഞ്ചാബി ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സിനിമയിൽ താരം അഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്.

ഡൽഹി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ ജീസസ് ആൻഡ് മേരി കോളേജിൽ നിന്ന് ബികോം ബിരുദം നേടിയ താരം ഗാസിയാബാദിലെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റ് ടെക്നോളജിയിൽ നിന്ന് മാർക്കറ്റിംഗ് മാനേജ്മെന്റിൽ പിജി ഡിപ്ലോമയും ഡൽഹിയിലെ GGSIP യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ മഹാരാജ അഗ്രസെൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്‌മെന്റ് സ്റ്റഡീസിൽ നിന്ന് ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിൽ (എച്ച്ആർ ആൻഡ് മാർക്കറ്റിംഗ്) ബിരുദാനന്തര ബിരുദവും നേടിയിട്ടുണ്ട്.

2016 ജനുവരിയിൽ സ്റ്റാർ പ്ലസ് ചാനലിൽ ഉയർന്ന റേറ്റിംഗ് ലഭിച്ച ടിവി നാടകമായ ദിയ ഔർ ബാത്തി ഹൂമിൽ സൈഡ് ക്യാരക്ടർ റോളിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടക്കുന്നത്. 2017-ൽ, പഞ്ചാബി സിനിമയായ ബൈലാറസിൽ താരം ഒരു മുൻനിര നടിയായി അഭിനയിച്ചു. അതിനു ശേഷം മികച്ച വേഷങ്ങളിലേക്കുള്ള ക്ഷണം താരത്തിന് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു. താരം രണ്ടാമത് സിനിമയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് 2019 ലാണ്. മലയാളത്തിൽ മാമാങ്കം എന്ന സിനിമയിലായിരുന്നു അത്.

മാമാങ്കത്തിൽ ഉണ്ണിമായ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ വളരെ മനോഹരമായി താരം കൈകാര്യം ചെയ്തിരുന്നു. ചലച്ചിത്ര രംഗത്തും കായിക മേഖലയിലും ഒരുപാട് അംഗീകാരങ്ങളും താരത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2010 ലെ കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസിലെ ഏതൊരു നെറ്റ്ബോളിന്റെയും ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ ക്യാപ്റ്റൻ ആയിരുന്നു താരം. ജീസസ് ആൻഡ് മേരി കോളേജ് 2010 ലെ സ്‌പോർട്‌സ് വുമൺ ഓഫ് ദി ഇയർ അവാർഡ് താരത്തിന് നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

ഡൽഹി യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി അച്ചീവേഴ്‌സ് ലിസ്റ്റിൽ സ്‌പോർട്‌സ് അച്ചീവറായി താരത്തെ അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളെല്ലാം നിരന്തരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഒരു വീഡിയോ ആണ് വൈറലാകുന്നത്. ബ്രാ ലെസ്സ് ടോപിലാണ് വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർ വീഡിയോ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്

Prachitehlan
Prachitehlan
Prachitehlan
Prachitehlan
Prachitehlan

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*